Kijana asiyeweza kuoa akivumilia ana thawabu?

Swali: Mimi ni kijana sina uwezo wa kuoa kutokana na hali ya kifedha. Je, nina thawabu kwa kusubiri kwangu juu ya jambo hili?

Jibu: Ndio. Usisahau maneno ya Allaah (Ta´ala):

وَلْيَسْتَعْفِفِ الَّذِينَ لَا يَجِدُونَ نِكَاحًا حَتَّىٰ يُغْنِيَهُمُ اللَّـهُ مِن فَضْلِهِ

“Wajizuie na machafu wale ambao hawapati uwezo wa ndoa mpaka Allaah awatajirishe katika fadhilah Zake.” (24:33)

Akifanya aliyomuamrisha Allaah ana ujira.

Check Also

Kuwa na subira na kutarajia malipo kwa Allaah wakati wa msiba

Swali: Sisi wote ni familia na wengi wetu tumehudhuria mkutano huu uliobarikiwa. Tumepata wageni katika …