Maandamano sio katika uongofu wa Uislamu

Swali: Je, inajuzu kufanya maandamano ya amani ikiwa serikali inaruhusu hilo?

Jibu: Sio katika dini ya Uislamu. Maadamano sio katika Uislamu. Kwa kuwa ni vurugu na uharibifu. Katika Uislamu kuna maelewano, nasaha na mawasiliano na watawala au kuwaandikia barua au kuwasiliana na wale ambao wanaweza kumfikishia. Ama maandamano, sio katika uongofu wa Uislamu. Kwa kuwa ni fujo na kiburi na yamechukuliwa kutoka kwa makafiri.

Check Also

Pale ambapo maandamano yanapelekea katika madhara makubwa zaidi

Kwanza ikiwa mtawala ni muislamu na hajatoka katika Uislamu, haijuzu kabisa kumfanya uasi. Atafanyiwa subira. …