Markaz Imaam ash-Shaafi´iy Mombasa

Uliza swali kuhusiana na darsa hapo chini

Karibu katika darsa 
Salaf161263 kwa wale ambao inaplay na kujirudurudi, refresh page au toka ndani uingie upya kisha upla
Salaf169515 Darasa inaendelea ama imekwisha naona kimyah tu
Salaf169093 Akhi wa Citeureup nitafte Tafadhali +6283808927454
Salaf168232 السلام عليكم ورحمة الله وبركاته يا إخواني الكرام
Salaf169803 ما شاء الله
Salaf169801 Baraka llah fiikum
Salaf169820 @Salaf169801: swalah tarahe
Abuu Idriis Asalam Aleykum ikhwa vp taraweh imeisha au?
Salaf165620 Waaleykum salaam warahmatullahi wabarakatuh naaam habibi mda huo huwa tumesha maliza kwaajili ya kafi mara nyingi twamaliza 9:30p.m@Abuu Idriis:
Salaf170912 Fisi gani ambaye ni halal kula au kila fisi uliwa??
Salaf169374 Mbna sisikii chochote ikhwaan
Salaf165620 Mda ulioingia wewe darsa huwa ishaisha huwa ni nusu sana saa 2:00 p.m huwa tumemaliza@Salaf169374:
Salaf169214 Assalam aleykum warahmatullah wabarakatuh
Salaf161053 Waaleykum salam warahmatullahi wabarakatuh
Salaf170374 Assalamu alayku ushaur wHaturuhusu maneno mabaya!g Kwa Sheikh ABDALLAH HUMEID aricod msahafu mzma ili tuzid kupata faida kupitia Qur-aan na tuzpate a
Salaf173024 Mashallah
Salaf165632 Allah awalipe kher twawapata kwa uzuri mkoani ruvuma nyasa karibu na malawi na msumbiji
Salaf172543 Darsa nzuri kabisa
Salaf169028 Mashallah taraweh safi kabisa
Salaf172887 Watu waruhusiwa itikaf?
Salaf174198 Ni ipi hukumu ya kuvunja itikaf ?
Salaf174198 Kuna ndugu yangu moja auliza ni vipi mtu atajua kuwa ameipata leilatul qadir
Salaf165620 Naaam itikafu rukhsa ila swala yaswaliwa mapema taraweeh kama kawaida baadal ishai@Salaf172887:
Salaf174464 Tunawapata vema sana maa shaa Allah
Salaf174437 Asalam aleikum warahmatullah wabarakaatuh
Salaf174437 Kuna dares ya jioni Mtume alivyokuwa Ansari kuna vile sijaelewa ukiwa mtu Marsalis rakaa mbili ile rakaa ya piling anapoinuka hafai kureta takibira(Ak
Salaf174437 Naomba ufafanuzi kwenye hilo swali kama je ya saa kusema Allahu Akbar unapokuwa unasimama kutoka kwa rakaa ya pili In Sha Allah
Salaf174026 Assalam Alykum Warahamtullah Wabarakat, naomba kuuliza je inajuzu kushika msahafu ukiwa huna udhu?
Salaf169248
Salaf174026
Assalam Alykum Warahamtullah Wabarakat, naomba kuuliza je inajuzu kushika msahafu ukiwa huna udhu?
Waaleikum salam warahmatullahi wabarakatuhu haijuzu mpaka ushike udhu kwani kama huna udhu utakuwa ktk hadhat ndogo na pia Allah amekataza sura waqia
Salaf174128 Kuandika yaa Allah,ya Muhammad kwa misikiti
Idadi ya watu: 1
Kliki hapa

Markaz Imaam ash-Shaafi´iy Mombasa

Markaz Imaam ash-Shaafi´iy Mombasa