Mimi pia nasema hivo


Hakimu wa Misri Abul-Qaasim ´Abdullaah bin Muhammad bin Abiyl-´Awwaam as-Sa´diy amesema: Ahmad bin Shu´ayb an-Nasaa´iy ametuhadithia: Ishaaq bin Raahuyah ametuhadithia: Muhammad bin A´yan ametuhadithia:

“Nilisema kumwambia ´Abdullaah bin al-Mubaarak: “Kuna bwana mmoja anasema kwamba yule mwenye kusema kuwa maneno Yake (Ta´ala):

وَأَقِمِ الصَّلَاةَ لِذِكْرِي

“Simamisha swalah kwa ajili ya kunidhukuru.”[1]

kwamba yameumbwa ni kafiri.” Ibn-ul-Mubaarak akasema: “Amepatia.” an-Nasaa´iy amesema: “Mimi pia nasema hivo.”

[1] 20:14

  • Mhusika: Imaam Shams-ud-Diyn Muhammad bin Ahmad adh-Dhahabiy
  • Mfasiri: Firqatunnajia.com
  • Marejeo: Siyar A´laam-in-Nubalaa’ (14/127)
  • Imechapishwa: 19/11/2020