Redio live namba 07

Uliza swali kuhusiana na darsa hapo chini

Karibu katika darsa 
Ndugu47209: Assalamu aleikum wa Rahmatullahi wa Barakatuh Akhy, bado muko live. Ndugu yenu Abu Saeed

Ndugu47234: Waaleykum salaam Warahmatullahi wabarakatuh

Ndugu47234: Nyakati za masomo markaz imamu shafiee kwanzia saa 9:00a.m hadi saa 12:00p.m kwanzia jumamosi hadi jumanne na kila baada ya swala kwanzia jumamosi hadi alkhamisi Barakallahu fikum

Ndugu47715: Bh

Ndugu49188: Sauti hakuna

Ndugu50296: ما نسمع

Ndugu51262: Asalaanu alaykum naomba kutumiwa durus zote za buluughul maraam

Ndugu51269: Waaleykum salaam Warahmatullahi wabarakatuh huwezi kupata zote kwasababu bado kitabu cha fundishwa

Ndugu54822: Sheikh niliwahu kusikia kuwa malaika mikaailu ndiye aliyepewa dhamana ya kuendesha upepo, na kwenye hii darsa nimesikia kuwa ALLAAH ndiye muendeshaji wa upepo, samahani naomba niweke sawa hapo

Ndugu55935: Asalam aleikum warahmatulilah wabarakatuh

Ndugu56359: السلام علیکم = muhadhara naupata vizuri nikiwa msambweni (Abuu salman) بارک الله فیکم

Ndugu56372: وعليكم السلام ورحمة الله وبركاته

Ndugu56372: Vizuri Allah سبحانه وتعالى ajaalie manufa na faida katika muhadhara huu. Aamin

Ndugu56428: Je maulid ni miongoni mwa ibada au ni bidaa

Ndugu56548: Assalamu aleikum afwan mbona inakatakata kila wakati

Ndugu56559: Waaleykumsalam Warahmatullahi wabarakatuh tizama network Sehemu ilikuwa mimi niko Mombasa kisauni nasikia vizuri (Abu Ahmad)

Ndugu56996: Jazakallahu khairan

Ndugu58128: ما شاء الله

Ndugu58707: jazakAllah kheir

Ndugu59444: Asalam alaikum warahmatullah wabarakatuh

Ndugu59933: as salaam alaykum

Ndugu59957: Waaleykum salaam Warahmatullahi wabarakatuh

Ndugu59987: السلام عليكم

Ndugu61789: Assalam aleykum warahmatullahi wabarakati ndugu katika imaan ALLAAH subhaana wata allah awazidishieni kheir,naomba mawaidha ya masjid mullah kongowea ratna squar inshaAllaah.

Ndugu61820: Asalam alaykum warahmatu llahi wabarakatu nduguzangu katika iman tu yoyote mwenye mawaitha ya sheikh humeid yakuhusu ndoa ntafute kwa whatsaap no +254789610850

Ndugu63954: Assalam alekum mm Niko Nairobi Radio yasikika vizuri MashaAllah

Ndugu64430: Asalam aleykum Warahmatullahi wabarakatuh

Ndugu64430: Kwawale wenyekufwatilizia radio yetu namba 07 sahi tumerudi katika radio http://firqatunnajia.com/radios/markaz-imaam-ash-shaafii/ munaweza kutupata moja kwa moja in shaa Allah

Ndugu64993: Assalam alaykum warahmatullah wabarakatuh samahani ndugu zangu Mimi najaribu kujiunga na radio hii lakini haikubali nisaidieni

Ndugu64994: je, wakati wa mtume swalla allahu 'alayhi waalihi wasalllam na maswaba radhi za Allah ziwe juu yao kuliswaliwa eid kwa kualika mgeni rasmi au paliandaliwa baraza la eid?

Total users: 0
Customize

radio

Live Radio dars 07


السلام عليكم ورحمة الله وبركاته

Karibuni katika Redio yetu ya live/mubashara. Hii ni Redio namba 07.

Tanbihi! Hapa Redio itakuwa ikicheza katika zile nyakati za ratiba ya darsa ambazo zimetangazwa mbele ya tovuti yetu. Pindipo Redio itakuwa haichezi basi ni kwa sababu ima darsa ya wakati huo imeahirishwa kwa sababu ya dharurah au kuna tatizo la kimitambo. Lakini kumbuka ili uweze kusikiliza Redio online ni lazima uwe na internet. Jengine pia hakikisha unafuatilia darsa wakati muafaka wa hiyo nchi inayorusha darsa na usiwe umeingia wakati ambao sio. Kwa usumbufu wowote wasiliana na sisi kupitia hapo juu “wasiliana nasi”.

Ndugu zenu;

Firqatunnajia.com