Masjid al-Ghufayliy Mombasa

Uliza swali kuhusiana na darsa hapo chini

Karibu katika darsa 
Ndugu9160: Shukran habib

Ndugu9211: Allah awahifadhi masheikh zetu

Ndugu9450: Barakafik ya sheikh

Ndugu9450: Sauti ya sheikh imenipotea

Ndugu9450: Au darsa imekwisha?

Ndugu9503: Jeneza linaekwa nyuma au mbele wakati wa kusaliwa

Ndugu9784: بارك الله فيكم

Ndugu9789: Yaanza saa ngapi darsa?

Ndugu9808: Salam Aleikum, Darsa imekwisha?

Ndugu10428: Assalaam aleykum mbona hatusikii darsa ama imeisha

Ndugu10465: Salaam alykum munasikika vizuri jakumullah kher

Ndugu11036: Asalam aleykum ,jee nywele za rasta zakubalika.

Ndugu11588: Asalam aleykum baarkallahu shekh Abdallah kwa ilmu na faida unayo tupa nimepata fawaaida nyingi sana kwanzia nimeenza kufuatilia darsa zako kwa sasa ime pita miaka miwili na bado nina ham sana Allah akuoe uhai na afya nzuri uszidi kuelmisha ummah

Ndugu11588: Alafu naomba kama hizo darsa zita nakiliwa kisha ziekwe kwa ratba kama zile zingine itakua ahwan

Ndugu11719: Masha Allah tunawapata uzur kabisa.

Ndugu11720: Swali:kuna watu wanasema sio mashia wote ni makafir bali wamegawanyika. Vp hilo?

Ndugu12203: Asalam alekum nawapata vizur sana shukran

Ndugu15130: Salam Aleikum, darsa inaendelea au imeisha?

Ndugu15157: Darsa zinaanza saa ngapi?

Ndugu15570: Asalam alekum nauliza mfano mtu amefunga Kisha akaenda hospital kutiwa maji jee huku kutiwa maji (Drip) kutaharibu swawm yake au laa

Ndugu16176: Afwan ikhwa sauti iko chini

Ndugu16180: Naam swawt IPO chini

Ndugu16199: Sauti iko chini sisikii hata

Ndugu16911: Assslam aleykum Warahmatullahi wabarakatuh jazzakallahu kheiran..ALLAH subhanau wataala awalipe kila mema hapa duniani na awape pepo ya firdaus..

Ndugu16911: Nawapata vizuri sana Alhamdulillah

Ndugu17206: Assalaam aleykum?
Ni ipi hukmu ya mtu ambaye amefunga na katika hiyo funga yake kavimba au kafura tumbo kutokamana na israaf katika kula suhr na ikamsababishia kutoa pumzi kwa mdomo na kwa nyuma.


Ndugu17349: Haifanyii

Ndugu17357: Nawapata vizuri, lakin ninashida ya darasa za zamani za siyra, mwenye nazo anitumie whatsapp number 0784791190

Ndugu17601: Assalaam aleykum? Nina swali na swali lenyewe ni hili, he ikiwa mtu amefunga na huyo mtu akawa kavimba au kafura tumbo kutokamana na kula suhr na katika kula suhr huyo mtu kafanya israaf na ikawa anatoa pumzi kwa mdomo na pia kwa nyuma, je hiyo funga ya ni sahihi ama itakwa batil? Majibu kwa whatsapp 0798708981...Assalaam aleykum?

Ndugu17671: Naam sauti iko chini

Total users: 1
Customize

radio

Masjid al-Ghufayliy Mombasa


السلام عليكم ورحمة الله وبركاته

Karibuni katika Redio yetu ya live/mubashara kutoka Masjid al-Ghufayliy Mombasa Kenya. Hii ni Redio nambari 01.

Tanbihi! Hapa Redio itakuwa ikicheza katika zile nyakati za ratiba ya darsa ambazo zimetangazwa mbele ya tovuti yetu. Pindipo Redio itakuwa haichezi basi ni kwa sababu ima darsa ya wakati huo imeahirishwa kwa sababu ya dharurah au kuna tatizo la kimitambo. Lakini kumbuka ili uweze kusikiliza Redio online ni lazima uwe na internet. Jengine pia hakikisha unafuatilia darsa wakati muafaka wa hiyo nchi inayorusha darsa na usiwe umeingia wakati ambao sio. Kwa usumbufu wowote wasiliana na sisi kupitia hapo juu “wasiliana nasi”.

Ndugu zenu;

Firqatunnajia.com