Masjid ´Aaishah Mombasa

Uliza swali kuhusiana na darsa hapo chini

Karibu katika darsa 
Ndugu29561: Assalaamu alaykum jamani mm nauliza je hakuna sehem yoyete zinazo tumwa hizi darsa za mulakhas na kma zipo naomba nitue zote mpaka zilipo fika kwan tunateseka sisi ndugu zenu huk baarakallahu fikum

Ndugu29596: WALEYKUM SALAAM MTAFUTE 0710521342 KWA AJILI DARSA HIZO ZA MULAKHAS AL FIQH

Ndugu29684: Assalaamu alaykum mbona hii namba haipatikani naomba mchukue hiyo apo 0778270204 namba yangu halafu mnitumie baarakallahu fikum tusaidien sis hatuna walimu huku pemba

Ndugu29832: Assam

Ndugu29832: Assmmm

Ndugu29832: Assalamu alaykum cm

Ndugu29832: +255778270204 nisamehni hizo nimekosea namba zetu mna hzo zenu hazifany kaz lbd imekosea baarakllah fikum

Ndugu29833: Tutumeni hizo darsa za mulakhas lfqhi kuanza kitab lhajji mpaka milpo fika ishaallah

Ndugu30032: Assalam Aleykum +254710521342 Mtafteni Huyo Atawaelekeza Vp Mtapata Hizo Darsa

Ndugu30428: naomba uniunge katika hizo darsa mi ndugu yenu ktk iman

Ndugu30548: naomba uniunge na mm pia

Ndugu30908: Baarakallahu feekum

Ndugu32829: اَلسَلامُ عَلَيْكُم وَرَحْمَةُ اَللهِ وَبَرَكاتُهُ‎ naomba kuuliza Sheikh
Mtu kala mchana wa ramadhan baadae akamwingilia mkewe nini hukumu yake??


Ndugu32835: Assalaam alaykum warahmatullah wabarakaatuh, naombeni link inayoweza kunisaidia kupata darsa zilizopita

Ndugu32934: Asalaam alaikum

Ndugu33997: Salaam alaykum naam vp Kusema Kua katika usalafi hakuna kupigana radio juu ya membari Niekee wazi plz

Ndugu33986: Waleykum Salaam Weka WAZI swali Lako

Ndugu34393: Assalaam alaykum warahmatullah wabarakatuhu......ni ipi maana ya mswalla na ipi hukumu ya swala ya jamaa katika muswalla?

Ndugu35170: Ni sahihi Baba amefariki Baba mdogo kupokea barua ya uchuma ya mdogo wangu?

Ndugu35237: Mtoto wa uzinifu anatumia jina la nan katika jina la baba baada ya jinayalake

Ndugu37065: Asalam alaykum swali langu liko hivi jee ya faa kumsikiliza mtu wa bidaa kama vile bidaa ya maulid mahitima na wana ada ya kila mwaka kuwa ombea kama vile ndugu zao walokuwa wana chinja kila mwaka na wana fanya dua et wana waombea watu ndugu zao walokufa je watu kama hawa ina faa kuwasikiliza au naomba jibu mwalim

Ndugu37375: Assalam aleikum warahmatullah wabarakatuh, humu ilitokea muislamu wa kike alikuwa akiishi na kafiri alipofariki nikapewa habari kwamba walikuwa wanabishana kumswalia wakisema kuwa ni kafiri je IPI hukumu yake ni muislamu ila alikuwa anaishi na kafiri

Ndugu37375: Abuu SWAUMU kutoka Newala mtwara Tanzania

Ndugu37839: assalamalaykum ni ipi hukumu yamtu aliyezini anamke huku yuwaishi ndaniya inchi yasheria yakikafiri numbaya watsup ni +27736463778

Ndugu37920: Asalam alyaikum warahmatullah wabarakatuh. Ni ipi haq ya mtoa waqf akishatoa waqf ktk usimamizi wake kwa ujuml?

Ndugu38490: Mtoto alizaliwa nje ya ndowa ataitwa fulani bin nan

Ndugu39655: Assalam aleikum napenda kuuliza kama Leo darsa lipo

Ndugu39985: Darsa imeisha?

Ndugu40039: Naombeni ratiba ya darsa lijalo ni saa ngap?

Ndugu41898: Asalam alekum mbona ikifika ijumaa siku HIZI hatupati live khutba

Total users: 0
Customize

radio

Masjid ´Aaishah Mombasa


السلام عليكم ورحمة الله وبركاته

Karibuni katika Redio yetu ya live/mubashara kutoka Masjid ´Aaishah Mombasa Kenya. Hii ni Redio nambari 02.

Tanbihi! Hapa Redio itakuwa ikicheza katika zile nyakati za ratiba ya darsa ambazo zimetangazwa mbele ya tovuti yetu. Pindipo Redio itakuwa haichezi basi ni kwa sababu ima darsa ya wakati huo imeahirishwa kwa sababu ya dharurah au kuna tatizo la kimitambo. Lakini kumbuka ili uweze kusikiliza Redio online ni lazima uwe na internet. Jengine pia hakikisha unafuatilia darsa wakati muafaka wa hiyo nchi inayorusha darsa na usiwe umeingia wakati ambao sio. Kwa usumbufu wowote wasiliana na sisi kupitia hapo juu “wasiliana nasi”.

Ndugu zenu;

Firqatunnajia.com