Markaz Pongwe

Uliza swali kuhusiana na darsa hapo chini

Karibu katika darsa 
Ndugu25945: kipind bado kipo?

Ndugu26194: Ratiba tafadhali

Ndugu26291: bayaani ikianza tujulishwe

Ndugu26369: Ikhwa...wot.. assalaam alaykum warahmatullaahi wabarakaatuh..

Ndugu26312: hatusikii kitu. turekebishieni insha allah

Ndugu26369: Naomba tufanye fikra jamani.. dawaa hii hapa tanzania inaingia dosari... tutachekwa na maadui zetu. Itaondoka nguvu yetu ya umoja masalafi. Nafikiria kama ningekuwa na uwezo ningemzuia sheikh abul fadhli asiongee kitu. Naamini kufanya hivyo kuna kheey nyingi zaidi kuliko mnavyoweza kufikiri. Bora uchekwe umenyamaza kuliko kuingia kwenye mapambano haya. Haya ni maoni yangu. Baarakallaahu fiikum.

Ndugu26402: Asalam alaikum, nakubaliana na uyo akhy hapu juu , kwamba nibora Shegh angali nyamaza lkn pia vile vile sioni tatizo sana kwa utangulizi wa Shegh ambao ameutanguliza hapo Jana, baarallahu fikum.

Ndugu26544: Assalaam aleikum

Ndugu26699: mkiwa hewan tujulisheni

Ndugu26822: Live

Ndugu26822: mbona inakatika

Ndugu26843: Hapana jambo lizungumzwe kama hivyo ili jambo liwe wazi

Ndugu26843: Maana watu hatukuwa tukiyajua baadhi ya mambo

Ndugu26843: Na tulishazolewa na watu waliotuongopea

Ndugu26843: Naaaam Naaaam Naaaam

Ndugu26871: Asalaam aleykum

أبو حفصه: Waalaykum salaam Warahmatullah Wabarakaatuh

Ndugu26920: Jazaakumullaahu khayran. Ila suti haisikiki vizur

أبو حفصه: Huenda ni sehemu ulipo network ipo chini lkn sauti ipo vizuri sana.

أبو حفصه: BAYAN IENDELEE BIIDHNILLAH.

Ndugu26959: Allahul mustaan

Ndugu27143: Assalam Alaykum yaa ikhwaan. mimi nina rai juu ya qadhia hii ya fitna inayoendelea, waswahili husema kupigana kwa nzige ni furaha kwa kungulu' mmejiuliza makhulafi mashia makhawaarij mahizbi leo wanafuraha kiasi kwa kusikia Fiona hii ilivyopamba mo to? Ombi kwa sheikhunaa abulFadhwil falyatafadhwar haya mmb yasizungumzwe humu shehe kunawengine hawasikilizi kwa heri nibora bayan za anakwaana.

Ndugu27192: Ndgu vp muhadhara unaendelea?muda huu...

Ndugu27193: Tu naombeni link bwana redio haisomi??

Ndugu27190: Assalaam a'laykum

Ndugu27338: Assalam Alaykum

Ndugu27494: السلام عليكم

Ndugu27494: Darasa bado siipati...

Ndugu27587: Je inajuzu kishariah kuswali nyuma ya imamu musbil?

Ndugu29534: Assalaam alaykum duruusu za bulughul maraam nimda gan

Total users: 0
Customize

 Markaz Ibn Taymiyyaah Pongwe


السلام عليكم ورحمة الله وبركاته

Karibuni katika Redio yetu ya live/mubashara kutoka Markaz Shaykh-ul-Islaam Ibn Taymiyyah Pongwe. Hii ni Redio nambari 04.

Tanbihi! Hapa Redio itakuwa ikicheza katika zile nyakati za ratiba ya darsa ambazo zimetangazwa mbele ya tovuti yetu. Pindipo Redio itakuwa haichezi basi ni kwa sababu ima darsa ya wakati huo imeahirishwa kwa sababu ya dharurah au kuna tatizo la kimitambo. Lakini kumbuka ili uweze kusikiliza Redio online ni lazima uwe na internet. Jengine pia hakikisha unafuatilia darsa wakati muafaka wa hiyo nchi inayorusha darsa na usiwe umeingia wakati ambao sio. Kwa usumbufu wowote wasiliana na sisi kupitia hapo juu “wasiliana nasi”.

Ndugu zenu;

Firqatunnajia.com