Markaz Imaam ash-Shaafi´iy Mombasa

Uliza swali kuhusiana na darsa hapo chini

Karibu katika darsa 
Ndugu133567 Baaraka llahu fiik
Ndugu133580 Asalam alaykum ndugu zangu mimi natamani kuijua dini ya allah kisawa sawa lakini nasoma kwenye mazingira magumu naombeni mnishauri nifanyeje
Ndugu133861 Waaleykum salaam warahmatullahi wabarakatuh naam mazingira magumu kivipi je wasoma kwa manaswara au vipi na wewe uko sehemu gani hiyo uliopo? @Ndugu133580:
Ndugu133863 Asalam aleikum ...sheikh swali langu no kuwa mke asieswali naweza Tanya nae Jima?
Ndugu133863 Asalam aleikum sheikh swali langu nauliza je mke akiwa haswali naweza fanya nae jimai na majukumu yoote ya kila siku lkn ni mbishi kubadili mfumo wake wa maadili?
Saidy rajabu Asalaam aleykum niipi huku ya kupiga puchu
Ndugu137766 Asalam Aleikum .maoni yangu hii link ya Durus iwekwe chini na hio ya redio iwe hapo juu sababu hii link ya durus ikiwa hapo yasumbua sim iki lock yanyamaza au ukitkoka huku sehumu inazima si kama vile kabla kuunganishwa na ya redio ..Ndugu yenu Abu Mujahid Al Bajun
Ndugu137951 Waaleykum salaam warahmatullahi wabarakatuh naam shukran kwa maoni yako tutayatizama in shaa Allah na je kuna mwengine ambae yafanya hivyo au ni network yako pekee
Ndugu138530 Assalam aleikum WarahmatuLlaah wabarakaatuh
Ndugu138530 Naam, namuunga mkono abu mujahid,,, hata kwangu yafanya hivo... BaarakaLlaahu fiikum
Ndugu138591 السلام عليكم ورحمة الله وبركاتهNiipi hulmu ya mke au mume ambae asiyeswali na mumewe au mkewe kajaribu kumhimiza mara kadhaa na hakutekeleza. Je mke/mume huyu uta3amiliana nae vipi au ni kipi unastakiki kufanya dhidi yake??
Ndugu138591 @Ndugu129147: hii ni number yangu ya simu nikiwa turkana county lodwar kenya naomba unitumie ujumbe kwenye WhatsApp kuna maswali Fulani nataka kuuliza Al-akh na pia tuzidi kuaamiliana kwa mengi inshaa Al-laah na ili tuifikishe manhaj mpaka maeneo ya turkan huku.
Ndugu138591 +254700005626 Abuu arqam Ahmad ismaaiil. Na pia kama shekh wetu mlezi Abulkhatwaab yupo basis namhitaji ikwaanii.
Ndugu140015 Naam Abu Ahmad shafii tunaomba utushughulikie hilo swalaa la Link ya Live na Ya Redio
Ndugu140144 In shaa Allah habibi bado niko katika harakati za kuifwatilizia upande wangu naiona iko sawa lkn nipeni mda in shaa Allah tutapata majawabu Barakallahu fikum @Ndugu140015:
Ndugu141543 HUWA kila siku au kila jumaa??na muda
Ndugu142415 Assalam alaykum. Sasa ikiwa hajui na watu wake wakawaa wanamlilia itakua hapati adhabu?
Ndugu143870 جزاكم الله خير
Ndugu144489 بارك الله فيك
Ndugu144489 Darsa nimeisikia kwa uzuri Alhamdulillahi
Ndugu144888 جزاكم الله خيرا
Ndugu144898 Files
Ndugu145006 Assalaam alaikum warahmatullaah wabarakaatuh nilita kuuliza kuusu makundi ambao leo yapo nikundi gaani Lipo kwenye haki?
Ndugu145013 Assalamualaikum Warahmatullah Allah akupeni kheri na akulindeni na shari nauliza usahihi wa swala ya ibadhi juu ya anapomkuta imam ameshaanza kurukuu yeye aka pata kwenye sijda mwisho na yeye huwa anarukuu tu lakini sijda hafanyi ipi usahihi wake...
Ndugu145022 اَلسَلامُ عَلَيْكُم وَرَحْمَةُ اَللهِ وَبَرَكاتُهُ‎ nipo pemba namupata vizur
Ndugu145517 Alhamdulillah dar es salaam nawapata vzr na allah awape ujra kwa juhudi na awahifadh masheikh zetu
Ndugu145851 Allahuma Aamin yarabbal alamiin@Ndugu145517:
Ndugu145851 Waaleykum salaam warahmatullahi wabarakatuh @Ndugu145022:
Ndugu146219 Assalamu alaykum warahmatullahi wabarakatuh, je yafaa kufanya hitima ama arubaini
Idadi ya watu: 1
Bonya hapa

Markaz Imaam ash-Shaafi´iy Mombasa


السلام عليكم ورحمة الله وبركاته

Karibuni katika Redio yetu ya live/mubashara kutoka Markaz Imaam ash-Shaafi´iy Mombasa Kenya. Hii ni Redio nambari 01.

Tanbihi! Hapa Redio itakuwa ikicheza katika zile nyakati za ratiba ya darsa ambazo zimetangazwa mbele ya tovuti yetu. Pindipo Redio itakuwa haichezi basi ni kwa sababu ima darsa ya wakati huo imeahirishwa kwa sababu ya dharurah au kuna tatizo la kimitambo. Lakini kumbuka ili uweze kusikiliza Redio online ni lazima uwe na internet. Jengine pia hakikisha unafuatilia darsa wakati muafaka wa hiyo nchi inayorusha darsa na usiwe umeingia wakati ambao sio. Kwa usumbufu wowote wasiliana na sisi kupitia hapo juu “wasiliana nasi”.

Ndugu zenu;

Firqatunnajia.com