Redio ya mawaidha


radio

Redio ya mawaidha


السلام عليكم ورحمة الله وبركاته

Karibuni katika Redio ya mawaidha ambayo inacheza mawaidha mbalimbali kwa masaa 24 kutoka kwa walinganizi wetu wa Afrika mashariki.

36 comments

  1. Namshukuru Allah kwa kupataa Redio yenyekutupaa faidaa

  2. Asalam Alykum warahmatullah wabarakatuh
    Radio ya mawaidha mbona ipo kimya hatuisikii ikichezwa

  3. Radio nzur saana tunaipata hapa Dodoma kwa uzur kabsa

  4. Assalaam alaykum warahmatullah wabarakatuh Nina shida na darsa ya swala hii naweza kupata vipi?

  5. Assalaam alaykum warahmatullah wabarakatuh Nina shida na darsa ya hii ya swala hii naweza kupata vipi?

  6. Alhamdulillah

  7. As salaam alaykum warahmatullah wabarakatuh
    Mbona radio ya mawaidha inalia hivyo ni dufu au

  8. Asalam alaikum

  9. Alhamdulilah tunamshukuru Allah kuendelea kupata faida kemkem

  10. Mashaallah
    Tunaomba na shekh kipoozeo na nassor bachu
    Sijui huwa saangapi

  11. Assalaamu alaykum warahmatuLLAAHI wabarakaatuhu
    Mbona leo radio ya mawaidha haisomi?
    BaarakaLLAAHU fiykum.

  12. Assalaamu alaykum warahmatuLLAAHI wabarakaatuhu
    BaarakaLLAAHU fiykum
    Redio ya mawaidha haisomi sijui kwanini?
    BaarakaLLAAHU fiykum.

  13. Asalamu alykum Nipo mtwara pamoja sana

  14. Jazaakumullahu khyran

  15. Alhamdulillah….Neema.

  16. Asalam aleikum warahmatullah wabarakatuhu radio imepotea tangu Jana

  17. Ahsanteni kwa jitihadi nzuri ya kueneza dini ya Allahu

  18. ALLAH awajaze kheri wote wanaosaidia katika kuipeleka dini mbele

  19. Assalamu alaykum warahmatullah wabarakatuh naomba murushe audio za masheikh wa kisalafi za Quran.

  20. Alhamdulillah kwa kupata mafunzo sahih ya Dini …Jazakallah hu kheiran ….Allah aza wa jalah awalipe iwe katikamizani yenu siku ya hesabu ….Amin ya Raab Laalamin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*